Tin đăng đã hết hạn.

Giá rẻ nhất thị trường căn 2n hướng đn - view bể bơi và hồ tạo sóng. ký trực tiếp cđt.

Ngày đăng: 09/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ 2N HƯỚNG ĐÔNG NAM VIEW BỂ BƠI & HỒ TẠO SÓNG GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG Quý anh, chị đang tìm một căn hộ vừa đẹp, mát, tiện nghi, lại có giá tốt nhất thị trường? Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có này: căn hộ 2 phòng ngủ hướng Đông Nam tầm view trực diện bể bơi resort & hồ tạo sóng. 1. Điểm mạnh căn hộ Hướng Đông Nam: luôn mát mẻ, đón gió tự nhiên, sáng sớm chan hòa ánh nắng. View kép hiếm có: trước mặt là bể bơi tràn chuẩn resort, xa hơn là hồ tạo sóng sôi động mang đến trải nghiệm sống đẳng cấp và giá trị gia tăng vượt trội. Layout vuông vức: phòng khách bếp phòng ngủ đều đón sáng, tối ưu công năng sử dụng. Tiêu chuẩn bàn giao 5 sao: Điều hòa âm trần sang trọng. Cửa kính chống ồn, chống nóng 2 lớp. Thiết bị vệ sinh, sàn, trần đều thuộc thương hiệu cao cấp. Tiện ích nội khu vượt trội: bể bơi, gym, spa, trường học liên cấp, trung tâm thương mại, công viên cây xanh, khu vui chơi trẻ em, an ninh đa lớp 24/7. Full slot đỗ ô tô không lo thiếu chỗ như nhiều dự án khác. 2. Giá & chính sách Giá rẻ nhất thị trường cam kết không tìm được căn tương tự với giá tốt hơn. Phương án thanh toán linh hoạt: chỉ cần số vốn ban đầu nhỏ, chia nhỏ các đợt theo tiến độ, giảm áp lực tài chính. Ký trực tiếp chủ đầu tư, minh bạch pháp lý, sổ hồng lâu dài. 3. Khách hàng phù hợp Gia đình trẻ muốn an cư tại khu đô thị hiện đại, đầy đủ tiện ích. Nhà đầu tư muốn sở hữu căn hộ view hiếm, tiềm năng tăng giá cao, thanh khoản nhanh. Khách hàng mua để cho thuê nhắm đến nhóm chuyên gia, cư dân trẻ yêu thích tiện ích hồ tạo sóng & bể bơi resort. Căn 2N view đẹp giá rẻ nhất thị trường chỉ còn số lượng giới hạn. Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết & giữ căn trước khi hết hàng! 0867923060

Xem thêm

Liên hệ:

086 792 ****

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

61 m²
73,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0867923060

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá rẻ nhất thị trường căn 2n hướng đn - view bể bơi và hồ tạo sóng. ký trực tiếp cđt. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.