Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn 2n tòa sourthern square kí trực tiếp cđt, tầng trung, view biệt thự, giá chỉ từ 3tỷ8

Ngày đăng: 09/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP CĂN HỘ 2N2WC TÒA S3 SOUTHERN SQUARE KÝ TRỰC TIẾP CĐT + Diện tích: 62.6m2 thông thủy + Tầng trung, View biệt thự + Thanh toán theo tiến độ vốn tự có + Chính sách bán hàng Chiết khấu 11.5% Chính sách tri ân khách hàng 1% + Giá bán sau chiết khấu: 3.822 tỷ Liên hệ: 0912233328 ngay hôm nay.

Xem thêm

Liên hệ:

091 223 ****

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
62.6 m²
60,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NH

Nguyễn Văn Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn 2n tòa sourthern square kí trực tiếp cđt, tầng trung, view biệt thự, giá chỉ từ 3tỷ8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.