Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2 phòng ngủ Lumiere Springbay, giá rẻ nhất thị trường chỉ 4,1 tỷ

Ngày đăng: 05/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- 2N 2VS diện tích 60,5m2. - Hướng Đông Bắc view thoáng. - Bàn giao full nội thất nhập khẩu: Kính low - e, hành lang 1,8m, điều hòa âm trần, đá marble, thiết bị hafele, kohler... - Giá chỉ: 4,112 tỷ. Lumiere Springbay - biểu tượng sống thượng lưu giữa lòng Ocean City. Khi nhà không chỉ để ở mà là nơi để tận hưởng, để khẳng định phong cách sống khác biệt. Thiết kế chuẩn Resort nghỉ dưỡng giữa lòng Ocean Park 2. Nội thất Châu Âu cao cấp tinh tế trong từng chi tiết: Mặt đá sang trọng, sàn gỗ ấm áp, thiết bị vệ sinh thông minh hiện đại. View Sông Venice ngắm Pháo Hoa độc bản trọn vẹn khoảnh khắc đắt giá mỗi ngày. Ngay cạnh Công viên nước quốc tế đặc quyền vui chơi, giải trí bất tận ngay trước thềm nhà. Tiện ích 5 sao chuẩn resort: Vườn thiền, hồ bơi tràn bờ, gym cao cấp, khu chăm sóc sức khỏe chuyên biệt. Tuyệt tác sống được kiến tạo cho những chủ nhân xứng tầm. Đăng ký ngay hôm nay để nhận thông tin & ưu đãi đặc biệt.

Xem thêm

Liên hệ:

089 814 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,11 tỷ

2 PN, 2 WC
60.5 m²
67,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TN

Trần Thị Hồng Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2 phòng ngủ Lumiere Springbay, giá rẻ nhất thị trường chỉ 4,1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.