Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 90m2 Lake 1 Ecopark tầng trung view sân golf, giá chỉ 5,93 tỷ

Ngày đăng: 03/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu ngay căn hộ siêu hiếm tại tòa Lake 1 Ecopark trung tâm phân khu Hồ Thiên Nga, với view trực diện sân golf xanh mát và hệ tiện ích đẳng cấp. Thông tin căn hộ: Diện tích: 90m² thiết kế 2PN/3PN linh hoạt 2VS ban công rộng thoáng. Tầng trung tầm nhìn đẹp, thoáng mát quanh năm. View: Sân golf chuẩn quốc tế phong thủy vượng tài. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh gọn. Giá bán: 5,93 tỷ bao toàn bộ phí sang tên. Tiện ích nổi bật: Hồ bơi, gym, spa, clubhouse, công viên ven hồ. Gần trường quốc tế BIS, Chadwick, phố Thủy Nguyên, TTTM. Khu dân cư văn minh, an ninh tuyệt đối, không gian sống chuẩn resort. Liên hệ: 0888862002 Lake 1 Ecopark căn hộ 90m² tầng trung view sân golf siêu hiếm, giá chỉ 5,93 tỷ!

Xem thêm

Liên hệ:

088 886 ****

Vị trí bản đồ

5,93 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
65,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NS

Nguyễn Xuân Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 90m2 Lake 1 Ecopark tầng trung view sân golf, giá chỉ 5,93 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.