Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Duplex 1 phòng ngủ, chung cư Sky Oasis, KĐT Ecopark - View Biệt Thự Đảo, Đông Nam

Ngày đăng: 08/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Khách hàng vui lòng liên hệ: 0986144480Zalo) để được tư vấn thêm căn hộ bán. Thông tin căn: - Vị trí: Tầng 22, ban công Đông Nam, view nhìn về Biệt thự Đảo - Chung cư Skyoasis, KĐT Ecopark. - Tổng diện tích sử dụng 02 sàn: 61m2. - 1 phòng ngủ, 2 vệ sinh (có thể cải tạo thành 02 ngủ). - Sổ lâu dài. - Giá: 3 tỷ 880 bao phí.

Xem thêm

Liên hệ:

098 614 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,88 tỷ

1 PN, 2 WC
61 m²
63,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sky Oasis Hưng Yên, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐD

Đỗ Thị Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Duplex 1 phòng ngủ, chung cư Sky Oasis, KĐT Ecopark - View Biệt Thự Đảo, Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.