Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 3 ngủ toà L1 Landmark 115m tầng 25 giá 12.8 tỷ bao phí full đồ

Ngày đăng: 03/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Diện tích 115m thiết kế 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, không gian rộng thoáng Vị trí: Tầng 25, tòa L1 Landmark, tầm nhìn thoáng đón nắng gió tự nhiên Căn hộ đã full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali vào ở Thiết kế hiện đại, ban công rộng, ánh sáng ngập tràn Giá bán: 12.8 tỷ (bao toàn bộ phí sang tên + full đồ) Trung tâm khu Landmark, liền kề phố thương mại, trường quốc tế & công viên hồ Thiên Nga Tiện ích 5 sao: hồ bơi vô cực, sky garden, gym spa, TTTM, bãi đỗ xe thông minh, an ninh 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

096 169 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
111,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐS

Đặng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 3 ngủ toà L1 Landmark 115m tầng 25 giá 12.8 tỷ bao phí full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.