Tin đăng đã hết hạn.

VIP! VIP! Căn 1PN duy nhất view quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng

Ngày đăng: 28/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

VIP! VIP! Căn 1PN duy nhất view quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng. Vị trí: - Dự án nằm cạnh hồ tạo sóng lớn nhất ĐNA - Ocean Park 2. - Bao quanh bởi đường vành đai 3.5, vành đai 4, cao tóc Hà Nội - Hải Phòng (đường 5A, 5B). - Căn hộ nằm ở tòa L1, ban công TN view quảng trường kinh đô Ánh Sáng. - Tầng cao trục 08A. Tiện ích: - Hơn 40 tiện ích ngoài trời, 8 tiện ích trong nhà. - Mật độ xây dựng chỉ 20%. - 2 hầm đỗ xe siêu rộng. Tiện ích xung quanh: - Gần trung tâm thương mại Vincom Mega Mall. - Bệnh viện Vinmec. - Grandworld. - Công viên Royal Wave Park. - Công viên VinWonder Wave Park. - Khu phố K - Town, Little Hong Kong, phố đi bộ Sake Nhật Bản... Chính sách bán hàng hot: Vay ngân hàng tới 80%, 0% lãi suất trong 24 tháng. Miễn phí 36 tháng phí dịch vụ. Tặng 3 chỉ vàng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 564 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,44 tỷ

1 PN, 1 WC
41.6 m²
82,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐV

Đăng Hải Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết VIP! VIP! Căn 1PN duy nhất view quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.