Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ độc quyền 3PN góc tại The Fibonan Ecopark, full nội thất, sắp nhận nhà, chỉ 4.8tỷ/căn, HTLS18th

Ngày đăng: 28/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em đang có 10 căn góc 3PN - 2WC diện tích 80 - 96 m² dự án The Fibonan, đây là những căn tuyển chọn có thiết kế đẹp nhất dự án, tầng đẹp, có view hướng ra sông Bắc Hưng Hải + công viên 4 mùa 50ha. Bàn giao full nội thất cao cấp, nhận nhà trước Tết 2026. - Giá thanh toán sớm chỉ từ 4.8 tỷ. - Theo phương án vay từ 5.1 tỷ (đổi lại được miễn gốc + lãi 18 tháng, đóng trước chỉ 25% giá trị căn hộ). - Tiến độ thanh toán chia làm 7 đợt. - Ngoài ra tặng thêm gói nội thất bếp trị giá 150 triệu hoặc quy đổi thành chiết khấu trực tiếp. - Miễn phí dịch vụ 2 năm từ Savills, an cư tiện nghi, tận hưởng trọn vẹn 43 tiện ích nội khu đẳng cấp tiêu chuẩn resort quốc tế. - Tiện ích ngoại khu cách vài bước chân: Công viên 4 mùa, Quy hoạch công viên Vinpearl Safari Gia Lâm kế bên, công viên hồ Thiên Nga 20ha, trường học cấp 1,2,3 công lập và dân lập. Trong 5p di chuyển đến Bệnh viện Y khoa Tokyo, BV đa khoa Gia Lâm, BV Văn Giang, Vinuni, BUV, các tuyến phố mua sắm, ẩm thực. - Đặc biệt mua trong dịp này KH sẽ được trúng thưởng xe Vinfast 700tr đồng với tỷ lệ trúng cực cao! Em Lân 0912486488

Xem thêm

Liên hệ:

091 248 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,14 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
63,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Fibonan Hưng Yên, Đ. Phố Cúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TL

Trần Thị Lân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ độc quyền 3PN góc tại The Fibonan Ecopark, full nội thất, sắp nhận nhà, chỉ 4.8tỷ/căn, HTLS18th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.