Tin đăng đã hết hạn.

Cực hot căn 1PN + tại trục 08 tòa C4L2 - view ngắm bắn pháo hoa & công viên nội khu - giá chỉ 3,1tỷ

Ngày đăng: 06/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Anh chị đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, nơi mỗi ngày đều là một kỳ nghỉ dưỡng? Đừng bỏ lỡ căn hộ 1PN + trục 08 tại tòa C4L2, một trong những căn đẹp nhất dự án với tầm nhìn "có một không hai". * Tại sao đây là sự lựa chọn hoàn hảo? View triệu đô: Thưởng thức trọn vẹn khung cảnh pháo hoa rực rỡ hàng tuần ngay từ ban công nhà mình, hòa mình vào không gian xanh mát của công viên nội khu. Sống tại đây, anh chị sẽ tận hưởng tầm nhìn Panorama tuyệt đẹp, không gian riêng tư và yên bình. Vị trí vàng: Căn hộ thuộc tòa C4L2, ban công hướng Bắc mát mẻ quanh năm, tránh được nắng gắt, mang lại không khí trong lành, dễ chịu. Tiện ích đỉnh cao: Sống chuẩn thượng lưu với hai tầng hầm để xe thông minh, đảm bảo 100% chỗ đỗ xe, không lo thiếu chỗ. * Chính sách ưu đãi không thể hấp dẫn hơn dành cho khách hàng thiện chí: Đầu tư thông minh: Chỉ cần 747 triệu vốn ban đầu, anh chị đã có thể sở hữu ngay căn hộ "hot" nhất dự án. Hỗ trợ tài chính cực khủng: Hỗ trợ vay lên đến 80% giá trị căn hộ, đặc biệt miễn lãi và ân hạn nợ gốc đến tháng 3/2027. Giúp anh chị an tâm về tài chính, nhẹ gánh chi phí ban đầu. Quà tặng đặc biệt: Miễn phí quản lý dịch vụ lên tới 3 năm, tiết kiệm hàng chục triệu đồng. Đây không chỉ là một căn hộ, mà là một cơ hội đầu tư sinh lời và nâng tầm chất lượng cuộc sống. Số lượng căn có hạn, đừng để cơ hội trôi qua! * Liên hệ ngay em Tuấn Khanh Vinhomes để nhận tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà mẫu. * Hotline: 0975869885

Xem thêm

Liên hệ:

097 586 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

1 PN, 1 WC
45.1 m²
68,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TV

Tuấnkhanh Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hot căn 1PN + tại trục 08 tòa C4L2 - view ngắm bắn pháo hoa & công viên nội khu - giá chỉ 3,1tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.