Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ sân vườn siêu hiếm Park Premium Ecopark 185m2 thông thuỷ, full nội thất cao cấp

Ngày đăng: 27/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ độc bản tại phân khu đắt giá bậc nhất Ecopark Park Premium, nơi không gian sống được nâng tầm như một biệt thự giữa tầng mây. Thông tin căn hộ: Diện tích thông thủy: 185m2 thiết kế rộng rãi, thoáng 3 mặt. Tầng sân vườn hiếm có, không gian sống xanh riêng biệt giữa lòng căn hộ cao tầng. Layout thông minh: 3PN 3WC bếp riêng phòng khách siêu rộng khu vườn thư giãn riêng. Nội thất: Hoàn thiện cao cấp, nhập khẩu, thiết kế tinh tế tiêu chuẩn nghỉ dưỡng 5*. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Giá bán: 12,5 tỷ bao phí mức giá cực kỳ hợp lý cho căn sân vườn diện tích lớn tại Park Premium. Ưu điểm nổi bật: Tòa Park Premium dòng căn hộ cao cấp nhất Aqua Bay với sảnh đón sang trọng, thang máy riêng, mật độ chỉ 8 căn/tầng. Căn hộ sân vườn là loại sản phẩm giới hạn, được giới thượng lưu ưa chuộng nhờ sự riêng tư, tĩnh lặng và giá trị tăng theo thời gian. Hưởng trọn tiện ích khu vực: Hồ Thiên Nga, công viên, sân golf, TTTM, trường quốc tế Chadwick. Liên hệ ngay: 0888862002 Căn sân vườn cực hiếm full nội thất đẳng cấp pháp lý rõ ràng giao dịch nhanh gọn!

Xem thêm

Liên hệ:

088 886 ****

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

3 PN, 3 WC
185 m²
67,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NS

Nguyễn Xuân Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ sân vườn siêu hiếm Park Premium Ecopark 185m2 thông thuỷ, full nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.