Tin đăng đã hết hạn.

Chính thức mở bán quỹ căn hộ cao cấp phía đông nam Hà Nội.Giá cực kỳ ưu đãi chỉ 48tr/m2.

Ngày đăng: 02/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sunshine Legend City, Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại. Với diện tích 33m2 - 109m2, căn hộ được thiết kế thông minh, tận dụng tối đa không gian sống. - Nằm ngay vị trí kết nối giao thông đường vành đai 3.5, cầu Ngọc Hồi, Đối Diện Vinhomes Ocean Park2,ngay lối ra vào cao tốc HN-HP. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống ngay lập tức. -Tầm View đa chiều , mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. - Đa dạng căn hộ từ Studio, 1N+,2N,3N, Penthouse, thiết kế Layout cực đẹp. Full kính - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Căn hộ không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn mang lại phong cách sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên. Gần các tiện ích như trường học, chợ, siêu thị và công viên, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Chính Sách bán hàng cực kỳ ưu đãi và cạnh tranh so với các dự án lân cận rẻ hơn 15%. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua 0869073631 và gặp Nguyễn Đệ.

Xem thêm

Liên hệ:

086 907 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

1,58 tỷ

1 WC
33 m²
47,88 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính thức mở bán quỹ căn hộ cao cấp phía đông nam Hà Nội.Giá cực kỳ ưu đãi chỉ 48tr/m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.