Tin đăng đã hết hạn.

Có hỗ trợ vay 0% lãi suất - Bán căn hộ 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, Dự án Fibonan Ecopark

Ngày đăng: 27/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khách hàng vui lòng liên hệ: 0986144480Zalo) để được tư vấn thêm Quỹ căn bán, mua trực tiếp từ Chủ đầu tư tại dự án Fibonan. Thông tin căn: - Vị trí: Tầng 31, chung cư Fibonan, năm tại khu biệt thự Vườn Mai, Công viên mùa Xuân, Thu - Khu đô thị Ecopark. - Diện tích sử dụng: 78,77m2. - Ban công Tây Nam. - Pháp lý: Được cấp sổ sở hữu lâu dài. - Giá 4 tỷ 913. - Khách hàng có thể chọn một trong các hình thức thanh toán: Thanh toán sớm chiết khấu 5 - 7%, vay ngân hàng hỗ trợ 0% lãi suất, thanh toán tiến độ...

Xem thêm

Liên hệ:

098 614 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,91 tỷ

2 PN, 2 WC
78.77 m²
62,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Fibonan Hưng Yên, Đ. Phố Cúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐD

Đỗ Thị Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Có hỗ trợ vay 0% lãi suất - Bán căn hộ 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, Dự án Fibonan Ecopark - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.