Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán Studio toà Onsen - Landmark đủ đồ view hồ Thiên Nga giá tốt, LH 0832394444

Ngày đăng: 27/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mời mua căn studio toà Onsen, đủ đồ nội thất cơ bản. - Tầng đẹp, ban công view Hồ Thiên Nga. - Vị trí: Gần công viên Hồ Thiên Nga, gần siêu thị Aone, gần trường đại học BUV, sắp tới có trường Uppingham ngay cạnh. - Căn hộ setup đồ xinh xắn cho thuê luôn đc hoặc mua cho con học trường BUV. Giá: 3.350 tỷ bao phí. Xem nhà liên hệ em sđt 0832394444 để xem nhà trực tiếp ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

083 239 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
101,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
BL

Bùi Văn Long

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán Studio toà Onsen - Landmark đủ đồ view hồ Thiên Nga giá tốt, LH 0832394444 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.