Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Studio - Tòa S Premium , chung cư Sky Oasis , KĐT Ecopark - Đủ đồ , view Sông Hồng

Ngày đăng: 26/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Khách hàng vui lòng gọi Zalo số: 0986144480 để được tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark Thông tin căn: - Vị trí: Căn hộ thuộc tòa SPremium , chung cư Sky Oasis, KĐT Ecopark - Studio , đủ nội thất - Tầng cao , view ôm trọn dải sông hồng , làng hoa xuân quan - Giá 2 tỷ 260 bao thuế phí sang sổ

Xem thêm

Liên hệ:

098 614 ****

Vị trí bản đồ

2,26 tỷ

1 WC
29 m²
77,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐD

Đỗ Thị Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Studio - Tòa S Premium , chung cư Sky Oasis , KĐT Ecopark - Đủ đồ , view Sông Hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.