Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ phân khu Aquabay Ecopark siêu đẹp, giá chỉ 3,55 tỷ bao phí sang tên

Ngày đăng: 26/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm 2 phòng ngủ Aquabay cực đẹp nội khu nhìn chếch hồ siêu đỉnh. Sở hữu ngay siêu phẩm căn hộ 2 phòng ngủ với diện tích lên đến 58m2 view nhìn cực đỉnh. Vị trí: Toà Sky cao cấp nhất phân khu Aquabay, một bước chân ra hồ Thiên Nga - trái tym của Ecopark. Thiết kế cực kì thông minh với 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh siêu hợp lý và thuận lợi tối ưu công năng. Ban công Đông Nam hướng view đón sinh khí, hè mát đông ấm, mang lại nhiều tài lộc cho gia chủ. Diện tích thông thuỷ lên đến 58m2, chủ nhân hoàn toàn thiết kế theo ý muốn mà không cần suy nghĩ. Giá duy nhất 3,55 tỷ bao phí sang tên toàn bộ. Liên hệ ngay để xem nhà 0384172301số có Zalo) ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

038 417 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

2 PN, 1 WC
58 m²
61,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LH

Lê Hoan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ phân khu Aquabay Ecopark siêu đẹp, giá chỉ 3,55 tỷ bao phí sang tên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.