Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cực phẩm Onsen trục hoa hậu 08.08A - cực hiếm

Ngày đăng: 05/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng trục hoa hậu 08.08A, căn hộ hiếm trong quỹ Onsen Swan Lake. View trực diện Hồ Thiên Nga & sân golf Ecopark góc nhìn triệu đô. Nhà đã hoàn thiện full nội thất đẹp, chỉ việc về ở. Sổ đỏ sẵn, giao dịch nhanh gọn. Giá bán: 10,35 tỷ (bao phí) giá tốt cho căn hộ đẳng cấp hiếm có. Liên hệ ngay: Em Doanh 0911061122 để xem và chốt căn cực phẩm này.

Xem thêm

Liên hệ:

091 106 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,35 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
106,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
PE

Phạm Doanh Ecopark

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cực phẩm Onsen trục hoa hậu 08.08A - cực hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.