Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư không lặp lại - chỉ có tại Lumiere Spring Bay

Ngày đăng: 25/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lumiere Spring Bay Tinh hoa sống thượng lưu. Căn hộ 2PN + 2WC, DT 60,54m2, hướng TN. Giá: 4 tỷ x. Bàn giao chuẩn khách sạn 5: Điều hoà âm trần, lò nướng, tủ quần áo, Hành lang rộng 1m8, view bể bơi và Biển Tạo Sóng. Hotline: 0966862665

Xem thêm

Liên hệ:

096 686 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
60.54 m²
74,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TV

Toàn Đào Vinsland

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư không lặp lại - chỉ có tại Lumiere Spring Bay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.