Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 4PN, 3WC tại Masteri Trinity Square, 7,716 tỷ, 133,4m2 - giá ưu đãi hot!

Ngày đăng: 03/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Masteri Trinity Square, tọa lạc tại đường Biển Xanh, xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên, là một căn hộ chung cư lý tưởng cho gia đình hoặc cá nhân đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. + Diện tích rộng rãi 133,4m2 với 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, mang lại sự thoải mái tối đa. + Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường,... + Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, đón ánh sáng tự nhiên. Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Đại đô thị Ocean Park 2 Ocean City, xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên. - Chủ đầu tư: Masterise Homes. - Tiện ích: Hơn 110 tiện ích nội khu, bao gồm 3 công viên chủ đề: Active Park, Unity Park, Joy Park, sảnh đón khách, khu cafe ngoài trời, công viên thú cưng, khu picnic, đường chạy bộ. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: Phạm Đình Tân tại 0919617868

Xem thêm

Liên hệ:

091 961 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

7,72 tỷ

4 PN, 3 WC
133.4 m²
57,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0919617868

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 4PN, 3WC tại Masteri Trinity Square, 7,716 tỷ, 133,4m2 - giá ưu đãi hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.