Tin đăng đã hết hạn.

Giá nhỉnh hơn 4 tỷ mà sở hữu được 1 căn hộ 2 phòng ngủ cộng vào thời điểm vàng đầu tư bất động sản

Ngày đăng: 20/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI - 20 CĂN TRONG QUỸ CĂN ĐỘC QUYỀN TẠI THỜI ĐIỂM VÀNG ĐỂ ĐẦU TƯ BẤT ĐỘNG SẢN Căn hộ 2 ngủ cộng tầng 7 toạ lạc tại toà N1 - cụm Northern Square , dự án Masteri Trinity Square. Căn hộ C1L1-07-08A - phân khu Northern Square , dự án Masteri Trinity Square . Thông tin chi tiết: Loại căn : 2 phòng ngủ cộng Diện tích tim tường : 79,6m2 Diện tích thông thuỷ : 74,2m2 Giá Full ( Bao gồm VAT và kinh phí bảo trì ) 5047 tỷ Giá Thanh toán chuẩn : 4.683 tỷ Giá Thanh toán sớm : 4.334 tỷ Giá vay : 4.981 Ưu điểm nổi bật : Thiết kế 2 phòng ngủ và thêm một không gian thông minh , tối ưu đa năng , linh hoạt bố trí thành phòng làm việc/đọc sách hoặc thêm không gian ngủ. Chuỗi tiện ích chuẩn resort tại Northern Square : iển hồ tạo sóng Royal Wave Park lớn nhất thế giới, Hồ bơi nước mặn Lagoon. Công viên Vịnh biển bốn mùa, Quảng trường Kinh đô Ánh sáng. Hàng loạt sân thể thao, gym, spa, khu vui chơi trẻ em. Đa dạng nhà hàng café shophouse sầm uất. Đặc quyền tiện ích nội khu riêng biệt theo từng phân khu. Vị trí trung tâm dễ dàng kết nối các điểm đến nổi bật: Liền kề Đại lộ Biển Xanh kết nối nhanh Ocean Park 1 & cao tốc Hà Nội Hải Phòng. Chỉ vài bước tới phố đi bộ kinh đô Ánh sáng, chợ đêm sầm uất. Gần K - Town phố Hàn sôi động và Little Hồng Kông thiên đường ẩm thực & mua sắm. Dễ dàng tiếp cận VinUni, bệnh viện Vinmec, trường Vinschool. Cộng đồng dân cư văn minh, quy hoạch bài bản tại Ocean City. Chi tiết liên hệ 070xxx199x Đặng Trà Myy để nhận phiếu tính giá.

Xem thêm

Liên hệ:

070 739 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,68 tỷ

2 PN, 2 WC
74.2 m²
63,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TL

Trà My Đặng Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá nhỉnh hơn 4 tỷ mà sở hữu được 1 căn hộ 2 phòng ngủ cộng vào thời điểm vàng đầu tư bất động sản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.