Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất căn hộ 2PN Trinity Square, chỉ 58triệu/m² vốn ban đầu 782 triệu, cơ hội đầu tư vàng.

Ngày đăng: 22/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Em Ngọc Anh gửi tới quý anh chị căn hộ 2 phòng ngủ duy nhất tại Trinity Square OCP2, giá chỉ 58triệu/m². Liên hệ ngay: 0859851286 Thông tin chi tiết căn hộ: Mã căn: C1Z1.0x12 Diện tích thông thủy: 60,8m² Hướng ban công: Tây Nam View biệt thự triệu đô Giá bán: 3,393 tỷ Vốn ban đầu: 782 triệu ký HĐMB Chính sách: Ân hạn gốc & lãi đến 30/11/2027 Tiện ích & lợi thế:Liên hệ ngay: 0859851286 110 tiện ích khép kín chỉ dành cho cư dân Miễn phí dịch vụ 12 tháng 2 hầm để xe liên thông, đáp ứng 100% nhu cầu Vị trí trung tâm, kết nối giao thông thuận lợi Tiềm năng tăng giá cao, thanh khoản tốt Phù hợp mua ở hoặc đầu tư cho thuê Ngoài ra em còn quỹ bảng hàng tất cả các căn tại dự án, liên hệ em ngay để nhận bảng giá CĐT tốt nhất, đẹp nhất dự án. Liên hệ ngay: 0859851286

Xem thêm

Liên hệ:

085 985 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,39 tỷ

2 PN, 2 WC
60.8 m²
55,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
AL

Anh Le

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn hộ 2PN Trinity Square, chỉ 58triệu/m² vốn ban đầu 782 triệu, cơ hội đầu tư vàng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.