Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2pn Sky forest 60.5m2 sd giá 4.0xx tỷ. LH 0981152882

Ngày đăng: 23/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ diện tích sử dụng 60.5m2 Sky forest Ecopark Phù hợp khách hàng ngại độ cao Trần thoáng Giá 4.0xx tỷ bp Liên hệ 0981152882 mr Dũng

Xem thêm

Liên hệ:

098 115 ****

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

60.5 m²
66,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Forest Residences Ecopark, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0981152882

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2pn Sky forest 60.5m2 sd giá 4.0xx tỷ. LH 0981152882 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.