Tin đăng đã hết hạn.

Duplex Mezza Onsen Ecopark làm đến 220m2 sử dụng chỉ 10,xx tỷ. LH 0981152882

Ngày đăng: 20/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ có nước khoáng nóng tại phòng, mặt sau tòa Landmark, trần cao 6m, đã có sổ đỏ. - Căn Garden tầng 3, view 2 hướng cực mát, kính full trần tất cả các phòng. - Bàn giao thô, 86m2 x 2 sàn + 26m2 sân + 20m vườn cây bao ngoài sân tất cả các phòng (tổng diện tích sử dụng ~ 220m2). - Giá bán 10,8 tỷ bao phí chuyển nhượng. LH 0981152882 Mr Dũng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 115 ****

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

220 m²
49,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0981152882

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duplex Mezza Onsen Ecopark làm đến 220m2 sử dụng chỉ 10,xx tỷ. LH 0981152882 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.