Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 55,7tr/m2 để sở hữu căn hộ 2PN view biệt thự triệu đô tầng trung cao LH em Nguyệt 0387778526

Ngày đăng: 07/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ C1Z1 - 20 - 08 sống riêng biệt, chọn phong cách. Tòa N3 Northern Square Masteri Trinity Square. Căn 2BR tầng cao yên tĩnh, riêng tư lý tưởng cho người trẻ hoặc đầu tư cho thuê! Thông tin chi tiết. Loại căn: 2 phòng ngủ lớn. Diện tích tim tường: 68,2 m². Diện tích thông thủy: 63,2 m². Tầng: 20 cao, thoáng, không khí trong lành. Giá bán ưu đãi. Giá full (VAT + KPBT): 4,429 tỷ. Giá TTC: 4,110 tỷ. Giá TTS: 3,805 tỷ. Giá vay: 4,372 tỷ hỗ trợ vay lãi suất hấp dẫn. Ưu điểm vượt trội. Tòa N3 vị trí tách biệt, yên tĩnh, lý tưởng cho những ai cần không gian nghỉ ngơi và thư giãn. Thiết kế 2PN linh hoạt, có thể làm việc, ngủ, để đồ hoặc cho thuê homestay. Tầng 20 nhiều ánh sáng, không khí trong lành, view đẹp nhìn nội khu tiện ích xanh. Tiện ích đẳng cấp ngay ngưỡng cửa: Hồ bơi, gym, sân thể thao, quảng trường trung tâm Ocean Park 2. Giá hợp lý dễ mua dễ bán trong giai đoạn đầu vận hành, phù hợp đầu tư giữ tài sản. Phù hợp với. Người trẻ độc lập, sống hiện đại. Cặp đôi trẻ tìm kiếm nơi bắt đầu tổ ấm. Nhà đầu tư muốn sản phẩm nhỏ, thanh khoản tốt. Liên hệ 0387778526 ngay hôm nay để được nhận bảng hàng mới nhất & tư vấn vay mua phù hợp từ ngân hàng đối tác của Masterise!

Xem thêm

Liên hệ:

038 777 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,81 tỷ

2 PN, 2 WC
63.2 m²
60,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NM

Nguyệt Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 55,7tr/m2 để sở hữu căn hộ 2PN view biệt thự triệu đô tầng trung cao LH em Nguyệt 0387778526 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.