Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 158m2 view sân golf giá 10,7 tỉ lh: 0966916191

Ngày đăng: 06/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Aquabay158m2 Để nói về một căn hộ hội tụ đầy đủ các yếu tố - vị trí, giá cả và diện tích, thì với cá nhân mình đánh giá cao căn hộ 158m2 khu Aquabay. Ngay từ những ngày đầu tiên nhận nhà, cho đến tận thời điểm này khi rất nhiều các toà chung cư mới đẹp xịn đẹp chào bán, thì Aqua158m2 vẫn cực kì hiếm người bán. - Vị trí ngay đối diện sân golf và công viên hồ thiên nga, xung quanh đã có rất nhiều tiện ích như siêu thị, nhà hàng, rạp chiều phim, sân golf, các ngân hàng lớn tập trung, đường rộng thoáng đổ xe thoải mái.... - Diện tích 158m2 - ban công 12m2 rộng vuông đẹp nhất trong mọi phân khu, là loại diện tích mà các phân khu mới cũng ko có (diện tích 3 ngủ khu mới lớn nhất chỉ 110m2) - Ban công thoả sức cho gia chủ trồng cây, tổ chức tiệc gia đình - Một trong những căn hộ lý tưởng rộng thoáng và view hồ và sân golf siêu hiếm Giá chỉ 10,7 tỉ

Xem thêm

Liên hệ:

096 691 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

3 PN, 2 WC
158 m²
67,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VD

Vũ Tô Diệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 158m2 view sân golf giá 10,7 tỉ lh: 0966916191 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.