Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 58m2 full đồ mới tinh view vịnh đảo đẹp long lanh giá 3,840 tỷ bao phí Haven - Ecopark

Ngày đăng: 06/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ thiết kế 2PN + 2VS tổng diện tích 58m² full nội thất có cả máy rửa bát đầy đủ tiện nghi. Dưới chân toà tháp đã đầy đủ các dịch vụ tiện ích như shophouse ăn uống mua sắm, siêu thị lớn nhỏ, công viên vui chơi tiệc BbQ, clubhouse bơi lội, gym, tennis, bóng bàn ở tầng 3. Hầm 2 toà liên thông với nhau và các đường nội khu rộng 30m rất dễ dàng di chuyển gửi xe. Quan trọng có trường học Đoàn Thị Điểm, Edison cách căn hộ 150m rất dễ dàng đưa đón trẻ nhỏ đi học và có cả xe điện đưa đón con em đi học nữa. Đội ngũ an ninh và lễ tân chuyên nghiệp nhiệt tình. - Cam kết hình ảnh - Hỗ trợ 100% giấy tờ pháp lý. - Sổ đỏ vĩnh viễn - LH Lâm 0979458312

Xem thêm

Liên hệ:

097 945 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,84 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
66,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NL

Nguyễn Xuân Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 58m2 full đồ mới tinh view vịnh đảo đẹp long lanh giá 3,840 tỷ bao phí Haven - Ecopark - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.