Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ đi thang máy riêng Park Premium Ecopark với 3 phòng ngủ 3WC, giá 10tỷ700 sẵn sổ đỏ đủ đồ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Căn hộ tọa lạc tại tháp Park Premium, ban công view sân golf. - Tòa tháp duy nhất tại Ecopark có 8 căn/sàn, căn Golf150 được đi thang máy riêng dẫn lên cửa căn hộ. - Căn hộ thiết kế 3PN + 2WC + 1 phòng đa năng, 1 nhà kho. - Diện tích thông thủy 152m2. - Nội thất sang trọng, đầy đủ các thiết bị hiện đại, sẵn sàng về ở. - Ban công view sân golf xanh mát. - Giá bán 10tỷ700 bao phí sang tên. - Pháp lý: Sổ đỏ. Xem nhà liên hệ0933744555

Xem thêm

Liên hệ:

093 374 ****

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

3 PN, 3 WC
152 m²
70,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Thiều Thắm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ đi thang máy riêng Park Premium Ecopark với 3 phòng ngủ 3WC, giá 10tỷ700 sẵn sổ đỏ đủ đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.