Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp CHCC Sky Forest Ecopark, DT sổ 95,5m2 DT trong nhà 70m2, DT sân vườn 25,5m, giá 6.45 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp CHCC Sky Forest Ecopark bàn giao tháng 8/2025, DT sổ 95,5m2, DT trong nhà 70m2, DT sân vườn 25,5m, giá 6.45 tỷ - Diện tích thông thủy 95,5m2 - DT trong nhà 70m2 - DT sân vườn 25,5m2 - Thiết kế 2 Phòng ngủ 2WC - Giá bán 6.45 tỷ bao phí sang tên - Pháp lý: Sổ Đỏ Hỗ trợ pháp lý, hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất 6.2%/năm cố định 3 năm đầu. Thời gian vay 30 năm

Xem thêm

Liên hệ:

093 391 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,45 tỷ

2 PN, 2 WC
95.5 m²
67,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sky Forest Residences Ecopark, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0933916555

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp CHCC Sky Forest Ecopark, DT sổ 95,5m2 DT trong nhà 70m2, DT sân vườn 25,5m, giá 6.45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.