Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 58m2 Park 1, thiết kế 2 ngủ 1 vs, giá tốt chỉ 3.320 bao phí

Ngày đăng: 04/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu hiếm, chào bán 58m2 Park 1, thiết kế 2 ngủ 1 vs, giá tốt chỉ 3.320 bao phí Full đồ và sẵn khách thuê 8tr/ tháng Lh: 0947418338

Xem thêm

Liên hệ:

094 741 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,32 tỷ

2 PN, 1 WC
58 m²
57,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MC

Mr Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 58m2 Park 1, thiết kế 2 ngủ 1 vs, giá tốt chỉ 3.320 bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.