Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN CK cao nhất 18% view công viên, bể bơi tiêu chuẩn Olympic + Biển Hồ Lớn nhất ĐNÁ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN CK cao nhất 18% view công viên, bể bơi tiêu chuẩn Olympic + Biển Hồ Lớn nhất ĐNÁ. * Thông tin về căn hộ. - Mã căn C4L2. Xx. 19 2PN 2WC. - Diện tích tim tường: 65,5 m². - Diện tích thông thuỷ: 60,5 m². - Bàn giao trong căn hộ bao gồm: Hệ thống tủ bếp, bếp từ, hút mùi, lò vi sóng, điều hoà, sàn gỗ xương cá, kính low - E, vách kính nhà tắm, nóng lạnh, tất cả là thiết bị cao cấp của Hafele và Kohler nhập khẩu của Đức và Mỹ. - View: Căn hộ có tầm view đỉnh nhất dự án với tầm nhìn trực diện công viên, Biển Hồ, ngắm pháo hoa quanh năm. - Đây là căn hộ 2PN có tầm View đẹp nhất tại phân khu Lumiere phù hợp với gia đình để ở hoặc đầu tư cho thuê rất tiềm năng. * Hệ thống tiện ích nội khu cao cấp, nổi bật và khác biệt nhất khu vực: - Bể bơi resort tiêu chuẩn gấp 2 Olympic với diện tích lên đến 1.200m². - Phòng gym hiện đại, trang bị đầy đủ máy móc cao cấp. - Sảnh lễ tân sang trọng, an ninh đảm bảo 24/7. - Khu vui chơi riêng biệt dành cho trẻ em. - Không gian làm việc chung và thư viện yên tĩnh. - Khu BBQ ngoài trời dành cho gia đình và bạn bè. - Có 2 tầng hầm đỗ xe rộng rãi, đảm bảo đủ chỗ để ô tô cho cư dân. LH em Duy: 0366866798 nhận ngay PTG và CSBH ưu đãi. Hân hạnh được phục vụ quý anh chị.

Xem thêm

Liên hệ:

036 686 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,39 tỷ

2 PN, 2 WC
60.5 m²
72,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MD

MAI VĂN DUY

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN CK cao nhất 18% view công viên, bể bơi tiêu chuẩn Olympic + Biển Hồ Lớn nhất ĐNÁ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.