Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Studio, chung cư Sol Forest , Khu đô thị Ecopark - Không có nội thất

Ngày đăng: 03/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khách hàng vui lòng gọi : 0986144480 ( Zalo) để nhận thêm thông tin Thông tin căn bán: - Vị trí : tầng trung , tầng đẹp , chung cư Solforest KĐT Ecopark - Ban công Tây tứ mệnh - Studio , không có nội thất , thích hợp khách tự thiết kế - Sổ lâu dài - gần 30m2 sử dụng - Giá 1 tỷ 940 bao sang tên sổ

Xem thêm

Liên hệ:

098 614 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,94 tỷ

1 WC
29 m²
66,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐD

Đỗ Thị Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Studio, chung cư Sol Forest , Khu đô thị Ecopark - Không có nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.