Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Park Premium, Ecopark, 11,1 tỷ, 172m2, 3PN + 3WC, nội thất đầy đủ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Park Premium, Ecopark tọa lạc tại Văn Giang, Hưng Yên là một lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 172m2, căn hộ thiết kế thông minh bao gồm 3PN + 3WC, mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho cả gia đình. Điểm nhấn của căn hộ bao gồm nội thất đầy đủ với các trang thiết bị hiện đại như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, và các đồ dùng cần thiết khác. Hướng cửa chính căn hộ hướng Đông Nam, trong khi ban công hướng Tây Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ cũng là một điểm cộng lớn cho căn hộ này. Địa điểm xung quanh: - Công viên hồ thiên nga. - Bệnh viện đa khoa Văn Giang. - Trường THCS Chu Mạnh Trinh. Giới thiệu dự án: - Vị trí: Khu đô thị Ecopark, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên (cách trung tâm Hà Nội 13 - 14 km về phía Đông Nam, kết nối qua 6 tuyến đường thuận tiện). - Chủ đầu tư: Vihajico. - Tiện ích: Hệ thống 3 công viên xanh 10ha, trường quốc tế, bệnh viện đại học Tokyo, công viên hồ thiên nga, học viện Golf EPGA, trung tâm thương mại, sân golf 9 lỗ, rạp chiếu phim, câu lạc bộ thể thao, sân tennis, bể bơi, siêu thị. - Thiết kế: Tổng diện tích 500ha, chia thành 11 tiểu khu, bao gồm căn hộ hiện đại Rừng Cọ, nhà phố thương mại Phố Trúc, biệt thự Vườn Tùng, Vườn Mai, biệt thự đảo Ecopark Grand với thiết kế thông minh và không gian mở. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0944924188 và gặp Nguyễn Trọng An.

Xem thêm

Liên hệ:

094 492 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

11,1 tỷ

3 PN, 3 WC
172 m²
64,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0944924188

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Park Premium, Ecopark, 11,1 tỷ, 172m2, 3PN + 3WC, nội thất đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.