Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 1PN+1 50m2 Masteri trinity square giá rẽ nhất thị trường 2,5 tỷ- cực hợp lý để đầu tư

Ngày đăng: 04/08/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Mô tả căn hộ: 1. Thuộc Cụm Sounthern Square tòa S3, trục căn 09 căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp nhất dự án Masteri Trinity! 2. Diện tích sàn: 50 m². Rất rộng và có không gian đa năng dễ dàng tùy biến thành 2PN. 3. Cửa chính Đông Bắc. 4. Tầng trung view thoáng đẹp, nhìn về trung tâm thành phố và Ecopark view thoáng vĩnh viễn. 5. Giá bán thanh toán sớm 2,5 tỷ. Giá tốt. LH Em Mạnh để chốt căn ạ 0966211737!- cơ hội tốt cho nhà đầu tư

Xem thêm

Liên hệ:

096 621 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

46 m²
54,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
XM

Xuân Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 1PN+1 50m2 Masteri trinity square giá rẽ nhất thị trường 2,5 tỷ- cực hợp lý để đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.