Tin đăng đã hết hạn.

CHUYỂN NHƯỢNG CĂN HỘ MEZZA 242m2 View biệt thự đảo, hướng Đông Bắc thiế kế lên đến 5PN

Ngày đăng: 28/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Duy nhất căn siêu phẩm Mezza sân vườn Sky Forest Ecopark siêu rộng - Căn hộ tầng đặc biệt Mezza Ecopark trần cao 7.2m diện tích sử dụng lên tới 220m . -Bàn giao sàn tường trần, thiết bị vệ sinh, điều hoà cao cấp - Tầm view siêu đẹp hồ Biệt thự Đảo xanh mát - Sân vườn rộng 25m2 , gia chủ tận hưởng bữa tiệc ngoài trời . - Giá bán: 13 tỉ bao phí sang tên Liên hệ em Tưởng : 0823486595

Xem thêm

Liên hệ:

082 348 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

13 tỷ

5 PN, 3 WC
242 m²
53,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sky Forest Residences Ecopark, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VT

Vũ Mạnh Tưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHUYỂN NHƯỢNG CĂN HỘ MEZZA 242m2 View biệt thự đảo, hướng Đông Bắc thiế kế lên đến 5PN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.