Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2pn duy nhất view bể bơi tại masteri trinity square

Ngày đăng: 31/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CĂN 2PN DUY NHẤT GIỮ CHẮC TRONG TAY CƠ HỘI VÀNG TẠI MASTERI TRINITY SQUARE! Bạn đang tìm căn hộ vừa đẹp vừa hiếm vừa tiềm năng? Chỉ còn duy nhất 1 căn 2PN View nội khu xanh mát giá tốt nhất tầng trung! Căn C2Z2-12-09 Diện tích: 58,8m | Loại căn: 2PN Tầng trung View công viên trung tâm & bể bơi cực chill Thiết kế thông minh, không góc chết ánh sáng tự nhiên tràn ngập Giá chỉ từ 3,48 tỷ Thanh toán linh hoạt Giá vay: 3,995 tỷ Hỗ trợ tài chính tốt Bàn giao full nội thất cao cấp tiêu chuẩn Masterise Homes Sống giữa thiên đường tiện ích: hồ bơi resort, công viên cây xanh, khu thể thao ngoài trời, trung tâm thương mại, trường học, v.v. Chỉ còn 1 căn duy nhất Ai nhanh tay người đó thắng! Gọi ngay [0962286999] để giữ suất và nhận tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 228 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,48 tỷ

2 PN, 2 WC
58.8 m²
59,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐH

Đặng Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2pn duy nhất view bể bơi tại masteri trinity square - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.