Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm 2PN Masteri mở bán giá ngon, view pháo hoa nét căng tại Ocean Park 2 Hưng Yên

Ngày đăng: 27/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Phát hiện căn hộ 2PN view nội khu cực đẹp view Pháo Hoa - Masteri Trinity Square. - Diện tích: 60,3 m2. - Loại hình: 1BR + 1MR = 2PN tối ưu công năng. - Thiết kế đẹp 100% các phòng đón ánh sáng tự nhiên, tối ưu công năng sử dụng, không gian mở và nội thất bàn giao cao cấp theo tiêu chuẩn Master. - View trọn vẹn nội khu, bể bơi, sân thể thao, ngắm pháo hoa rực rỡ... - Giá TTS: Chỉ 3,577 tỷ. - Giá vay: 4,074 tỷ HTLS đến 10/06/2027. Quà tặng miễn phí dịch vụ 12 tháng. Hưởng trọn 110 tiện ích đặc quyền chuẩn quốc tế. Lý do chọn căn hộ 2PN: Giá tốt nhất phân khu Masteri Trinity Square và Vinhomes Ocean Park 2. DT vừa đủ sử dụng phù hợp với gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê. Thanh khoản tốt nhờ vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ và nhu cầu thuê cao. Tiềm năng tăng giá bền vững khi hạ tầng khu vực Gia Lâm - Văn Giang. Pháp lý minh bạch sổ hồng lâu dài. Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có này Quý Khách Hàng liên hệ ngay em Hồng: 0392862881

Xem thêm

Liên hệ:

039 286 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,58 tỷ

2 PN
60.3 m²
59,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐH

Đào Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm 2PN Masteri mở bán giá ngon, view pháo hoa nét căng tại Ocean Park 2 Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.