Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ khoáng nóng Onsen Ecopark, 3 phòng ngủ, diện tích 123 m2 giá tốt

Ngày đăng: 30/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3 phòng ngủ view công viên siêu đẹp tại dự án căn hộ chung cư khoáng nóng Swan Lake Onsen Ecopark. - Diện tích: 123,4m², 3 phòng ngủ. - Vị trí: Tầng 20. - Hướng chính: Tây Bắc, ban công hướng Đông Nam. - Có khoáng nóng dẫn lên tận nhà. - Pháp lý: Đầy đủ. - Tài chính: 12 tỷ. Tiện ích: - Tầng 20 không gian yên tĩnh, view Hồ Thiên Nga và sân golf. - Công năng đầy đủ: 1 khách, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh mang đến không gian sống thoáng đãng và đầy tiện nghi. - Hướng cửa Tây Bắc phong thủy tốt, ban công Đông Nam đón gió trời và ánh sáng tự nhiên. - Phòng vệ sinh full kính view trọn ven tổ hợp công viên Hồ Thiên Nga và vườn Nhật. - Căn hộ có khoáng nóng lên tận bồn, vừa ngắm hồ Thiên Nga vừa ngâm khoáng nóng và spa. - Nội thất nguyên bản phù hợp với những ai muốn có không gian mang phóng cách cá nhân. - Tiện ích đẳng cấp theo tiêu chuẩn quốc tế: Công viên, trường học, bệnh viện, siêu thị, nhà hàng,... - Sổ đỏ chính chủ giao dịch nhanh gọn, an toàn. ------- * Team Ngô Thưởng BĐS - Chuyên BĐS Ecopark, Eco Retreat Long An, Phân tích đầu tư BĐS. Mobile: 0904906007 Youtube: @NgoThuongBDS. http://www.thanhphoecopark.vn

Xem thêm

Liên hệ:

090 490 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

12 tỷ

3 PN, 2 WC
123.4 m²
97,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NT

Ngô Văn Thưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ khoáng nóng Onsen Ecopark, 3 phòng ngủ, diện tích 123 m2 giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.