Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN 2WC giá siêu hời tại Vinhomes Ocean Park 2, 5,37 tỷ, 76,1m2, Văn Giang, Hưng Yên

Ngày đăng: 21/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Diện tích 76,1 m2 với nội thất cơ bản, rất dễ dàng trangtris theo phong cách riêng + Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng + Giá cực kỳ hợp lý chỉ 5,37 tỷ cho một cuôc sống đầy đủ tiện nghi cùng với nhiều tiện ích.

Xem thêm

Liên hệ:

090 489 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,37 tỷ

2 PN, 2 WC
76.1 m²
70,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
T

Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN 2WC giá siêu hời tại Vinhomes Ocean Park 2, 5,37 tỷ, 76,1m2, Văn Giang, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.