Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, khoáng nóng tại nhà, view hồ thiên nga

Ngày đăng: 19/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3PN vị trí Vip nhất, tầng 20 tại dự án căn hộ chung cư khoáng nóng Swan Lake Onsen Ecopark. * Chi tiết căn hộ: - Diện tích: 123,4m² - Thiết kế 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh mang đến không gian sống thoáng đãng và đầy tiện nghi - Vị trí căn siêu đẹp, nhìn thẳng Hồ Thiên Nga và sân Golf. - Hướng cửa Tây Bắc phong thủy tốt, ban công Đông Nam đón gió trời và ánh sáng tự nhiên mát rượi. * Sổ đỏ chính chủ giao dịch nhanh gọn, an toàn. * Tiện ích: - Phòng vệ sinh thiết kế full kính view trọn ven tổ hợp công viên Hồ Thiên Nga và vườn Nhật. - Căn hộ có khoáng nóng lên tận bồn, vừa ngắm hồ Thiên Nga vừa ngâm khoáng nóng và Spa. - Tập trung đầy đủ các tiện ích đẳng cấp theo tiêu chuẩn quốc tế: công viên, trường học, bệnh viện, siêu thị, nhà hàng, ...

Xem thêm

Liên hệ:

090 490 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

3 PN, 2 WC
123.4 m²
94,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NT

Ngô Văn Thưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, khoáng nóng tại nhà, view hồ thiên nga - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.