Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Bán Căn hộ chung cư Masteri Trinity Square 60,4m2, view đẹp. Giá 3,771 tỉ

Ngày đăng: 25/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Masteri Trinity Square mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. + Diện tích: 60,4m2 + 2 phòng ngủ + 2 phòng tắm + Hướng Đông Bắc + Nội thất cơ bản + Giá: 3,771 tỷ VND. Điểm cộng: Căn hộ nằm trong khu đô thị Ocean Park 2 với hơn 110 tiện ích nội khu, bao gồm 3 công viên chủ đề, khu cafe ngoài trời và nhiều khu vui chơi giải trí, tạo điều kiện sống tiện nghi và thoải mái. Giới thiệu dự án: Masteri Trinity Square tọa lạc tại xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên do Masterise Homes đầu tư. Dự án có tổng diện tích 81.940m2 với 9 tòa căn hộ cao 27 tầng, cung cấp đa dạng loại hình căn hộ từ studio đến penthouse, đáp ứng nhu cầu của nhiều khách hàng. Căn hộ gần các tiện ích như gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí, gọi 0868722933 gặp Daothithuy.

Xem thêm

Liên hệ:

086 872 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,77 tỷ

2 PN, 2 WC
60.4 m²
62,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐT

Đào Thị Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Bán Căn hộ chung cư Masteri Trinity Square 60,4m2, view đẹp. Giá 3,771 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.