Tin đăng đã hết hạn.

2n góc lumiere springbay view trọn ocean city. ck 18,3%. chỉ 1.1 tỷ ký hđmb. htls 0% đến 31/3/2027

Ngày đăng: 21/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

CẢ OCEAN CITY THU BÉ LẠI VỪA BẰNG BAN CÔNG NHÀ BẠN! * TẦM VIEW VĨNH CỬU - BAO TRỌN OCEAN CITY - Ngắm bán pháo hoa mỗi tối cuối tuần - Sông Venice - Vinwonder WaterPark - Vincom Mega Mall - K-Town - Tòa nhà văn phòng * Căn 2N GÓC LAYOUT RẤT ĐẸP - DTTT: 64,7m2 - Ban công TB - Sở hữu lâu dài. * Cộng đồng dân cư tinh hoa - Tuyệt đối an toàn và riêng tư với an ninh đa lớp 24/7 - Có slot gửi ô tô (2 hầm gửi xe thông tầng, tổng diện tích 55,770m2) - MIỄN PHÍ dịch vụ 3 năm * THÔNG TIN THÚC ĐẨY THỊ TRƯỜNG - 19/8/2025 khởi công Cầu Ngọc Hồi nối vành đai 3.5 và Cầu Mễ Sở nối vành đai 4 - 22/8/2025 khai trương Vincom Mega Mall lớn nhất trong hệ thống của VinGroup - Dự kiến t8/2025 thông đại lộ Hừng Đông với đường QL5A (AH14 - đi Hải Phòng, Quảng Ninh) - Vin2,3 được định vị là "quận" ăn chơi và "quận" nghỉ dưỡng, mỗi năm đón hàng triệu khách du lịch. Khai thác dòng tiền bằng các dịch vụ tiện ích rất rốt, đặc biệt là dịch vụ lưu trú, booking homestay và AirBnB... * CK lên tới 18,3%. Giá TTS chỉ còn 4.552 tỷ (chỉ 70,36 tr/m2) - Chỉ 1.1 tỷ kí ngay hdmb, còn lại 80% ngân hàng giải ngân,miễn gốc lãi đến 31/3/2027. * Hotline/Zalo: 0976838131 @manhduchomes

Xem thêm

Liên hệ:

097 683 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

2 PN, 2 WC
64.7 m²
70,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên

Nguyễn Mạnh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2n góc lumiere springbay view trọn ocean city. ck 18,3%. chỉ 1.1 tỷ ký hđmb. htls 0% đến 31/3/2027 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.