Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ trong vòng 7 ngày CĐT The Fibonan KĐT Ecopark TẶNG QUÀ TÂN GIA 110 triệu điện ngay để tư vấn

Ngày đăng: 17/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

THE FIBONAN Tòa căn hộ duy nhất còn được mua trực tiếp từ CĐT tại ECOPARK Giá chỉ từ 58 triệu/m² | Thanh toán linh hoạt 7 đợt | Vay lãi suất 0% trong 12 tháng * Vị trí đắc địa, kết nối vùng nhanh chóng: + View trực diện Đại học VinUni cách Vinhomes Ocean Park chỉ 3km + Chỉ 300m-500m đến hệ thống trường quốc tế: Greenfield, Edison, BUV + 25 phút tới Hồ Hoàn Kiếm trung tâm Hà Nội + 2,5km đến làng gốm Bát Tràng địa danh văn hóa truyền thống + 40km đến sân bay quốc tế Nội Bài Hotline tư vấn & đăng ký tham quan nhà mẫu: 0972239796 * Căn hộ thiết kế thông minh diện tích linh hoạt: + 2PN: 56-78m² Giá từ 3,7 tỷ + 3PN: 79-96m² Giá từ 4,7 tỷ + Full nội thất cao cấp nhập khẩu Bàn giao Quý I/2026 * ƯU ĐÃI LỚN NHẤT NĂM + Tặng 110 triệu trực tiếp vào giá bán (còn 4 suất) Ngoài ra khi khách hàng mua nhà giai đoạn này còn được tặng 1 suất bốc thăm may máy được tổ chức vào sự kiện tri ân khách hàng diễn ra trong tháng 7 với cơ cấu giải thưởng như sau: + Ô tô VF6s trị giá 689 triệu + Xe máy điện trị giá : 26 triệu + Robot hút bụi trị giá : 9,5 triệu + Quạt điều hòa trị giá: 7,6 triệu Hotline tư vấn & đăng ký tham quan nhà mẫu: 0972239796 Số lượng có hạn Ưu đãi dành cho những khách hàng nhanh tay nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

097 223 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

3 PN, 2 WC
97.5 m²
57,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Fibonan Hưng Yên, Đ. Phố Cúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TL

Trương Lung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ trong vòng 7 ngày CĐT The Fibonan KĐT Ecopark TẶNG QUÀ TÂN GIA 110 triệu điện ngay để tư vấn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.