Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ trung tầng đẹp hiếm tại Thuỷ Tiên 2 Ecopark, giá chỉ 10,5 tỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn ở khu trung tầng Thuỷ Tiên là khu vip của Ecopark. View trực diện trung tâm hồ Thiên Nga, hướng mát, tầng vừa tầm ngắm cực kỳ thư giãn & đẳng cấp. Diện tích tim tường: 165m2. Diện tích thông thuỷ: 152,9m2. Thiết kế: 1 sàn - 2 sổ đỏ riêng biệt. Có thang máy riêng, sảnh riêng mở rộng thêm 30m. Đã có sổ đỏ, pháp lý sẵn sàng giao dịch. Giá chủ nhà chào bán: 10,5 tỷ (thu về có thương lượng). Căn hộ thuộc dòng sản phẩm giới hạn thiết kế sang trọng không gian sống lý tưởng cho gia đình đa thế hệ hoặc nhà đầu tư lâu. Liên hệ: Hải Đường BĐS 0979144000mình đang cầm khoá cửa đi xem nhà bất cứ khi nào nhé ạ).

Xem thêm

Liên hệ:

097 914 ****

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

165 m²
63,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thủy Tiên Sky Villas Hưng Yên, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HB

Hải Đường Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ trung tầng đẹp hiếm tại Thuỷ Tiên 2 Ecopark, giá chỉ 10,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.