Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ, shop house, chân đế, 81m, sổ đỏ, chính chủ, bao thuế phí, giá 10.8 tỷ. ra lộc

Ngày đăng: 16/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chung cư Sky Oasis tọa lạc tại đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tìm một nơi an cư lý tưởng. Căn hộ này có diện tích 82m² với thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất. - Giá cực yêu: 8.1 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ. - An ninh 24/24. - Nhà Câu lạc bộ với bể bơi, gym & spa. - Trường mầm non, phòng khám, siêu thị, chợ ướt. - Bể bơi 4 mùa, khu công viên, Trường học Quốc tế. Chi tiết dự án: + Địa điểm: Phân khu The Island Bay, Khu đô thị Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên. + Chủ đầu tư: Ecopark. + Tiện ích: An ninh 24/24, Nhà Câu lạc bộ với bể bơi, gym & spa, Trường mầm non, phòng khám, siêu thị, chợ ướt, bể bơi 4 mùa, khu công viên, Trường học Quốc tế, Bệnh viện, Trung tâm thương mại, Phòng tập gym, spa, nhà hàng. + Thiết kế: 3 tháp căn hộ cao 36 tầng, 2 tầng đế trung tâm thương mại, 2 tầng hầm, thiết kế hiện đại với view rộng mở ra không gian xanh.

Xem thêm

Liên hệ:

094 557 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

81 m²
133,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Oasis Hưng Yên, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐC

Đinh Như Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ, shop house, chân đế, 81m, sổ đỏ, chính chủ, bao thuế phí, giá 10.8 tỷ. ra lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.