Tin đăng đã hết hạn.

Triết khấu nên đến 14% - căn hộ 3N Masterise SpringBay view hồ tạo sóng VinWonders cực hiếm

Ngày đăng: 16/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ VIEW CÔNG VIÊN NƯỚC LUMIÈRE SPRINGBAY MASTERISE HOMES Vị trí: Tòa FIRA - Z1 dự án Lumière SpringBay, trung tâm đại đô thị Vinhomes Ocean Park 2 Gia Lâm, Hà Nội. View siêu đẹp: View trực diện công viên nước VinWonders Wave Park 18ha công viên nước lớn nhất Đông Nam Á. Hướng Đông Nam đón gió, mát mẻ quanh năm. Không bị chắn tầng cao thoáng, nhìn rõ bể tạo sóng & khu tiện ích. Thiết kế căn hộ: Diện tích: [85,4m2] Loại: 3PN + 2WC (có thể làm thêm phòng ngủ nhỏ hoặc làm việc) Layout cực kỳ vuông vắn tối ưu công năng không góc chết Nội thất: Nội thất cao cấp Giá bán: Chỉ từ [ 6. tỷ] hỗ trợ ngân hàng lên tới 70% giá trị căn hộ, lãi suất 0%. Pháp lý: Sổ hồng lâu dài người nước ngoài sở hữu được. Tiện ích xung quanh: Hồ tạo sóng, biển nước mặn, công viên 18ha, phố đi bộ, trung tâm thương mại Kết nối nội khu với Ocean Park 1 tiện ích Vincom, bệnh viện, trường liên cấp, VinUni Liên hệ chính chủ: 0394114981 Anh Quân Xem nhà dễ dàng hỗ trợ tư vấn miễn phí không tiếp môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

039 411 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6 tỷ

3 PN, 2 WC
85.4 m²
70,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VQ

Van Quan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Triết khấu nên đến 14% - căn hộ 3N Masterise SpringBay view hồ tạo sóng VinWonders cực hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.