Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 540 triệu sở hữu ngay căn hộ 1 ngủ cộng Đông Nam tại Masteri Trinity Square - Ocean Park 2

Ngày đăng: 21/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Loại hình: căn hộ 1PN Diện tích: 45m2 hướng Đông Nam * Điểm khác biệt Khách hàng nên chọn Masteri Trinity Square tại Ocean 2: - Giá tốt nhất trong các dự án của Masterise Homes hiện tại (chỉ từ 53tr/m2) - Có 2 hầm đảm bảo chỗ đỗ xe cho tất cả cư dân - Có tới 110 tiện ích nội khu đẳng cấp nổi bật là sân tập golf ngoài trời, 9 sân tập Pickleball - Khu phức hợp cao tầng khép kín đầu tiên với loại hình Masteri Collection - Có tới hơn 45.000m2 /3 công viên chủ đề ngay trước dự án - Có tổng 6 bể bơi tiêu chuẩn Olympic, phong cách Resort - Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp: sàn gỗ An Cường, điều hòa Daikin, bếp từ +hút mùi+thiết bị vệ sinh nhập khẩu Hafler của Đức * Đặc điểm vị trí tiềm năng dư địa tăng giá thời điểm bàn giao nhà: - Vị trí trung tâm tại Vinhomes Ocean Park 2, tầm nhìn bao trọn tiện ích công viên nội khu và Sân Golf chỉ cách Vincom + Aeon mall 600m - Ngay trước dự án là công viên trung tâm Empire Park 7,5ha - Tiềm năng tăng giá nổi bật: Hạ tầng đồng bộ, vành đai 3,5, cầu Ngọc Hồi dự kiến hoàn thành 2027. - Quần thể tiện ích xịn sò đã đi vào hoạt động: Vinschool, Vincom, Mega Grand World, Vinmec 6 sao, biển hồ tạo sóng, K - Town, Little Hong Kong... TPKD: Chi Quỳnh 0988762 ***.

Xem thêm

Liên hệ:

098 876 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

1 PN, 1 WC
45 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TQ

Tri Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 540 triệu sở hữu ngay căn hộ 1 ngủ cộng Đông Nam tại Masteri Trinity Square - Ocean Park 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.