Tin đăng đã hết hạn.

Duy Nhất 1 căn 2PN 2WC 64m2, View Bể bơi, bắn pháo hoa Venice tại Masteri Trinity - Vinhomes

Ngày đăng: 20/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Còn Duy Nhất 1 căn 2PN 2WC 64m2, View Bể bơi, bắn pháo hoa Venice tại Masteri Trinity - Vinhomes Ocean Park 2 *** C2Z2-1x-19 *** Căn 19 tầng trung tòa C2Z2 (C2) - Trung tâm của trung tâm dự án DT tim tường 64.1m2, DT sử dụng 59.5m2, Hướng ban công Đông Bắc mát mẻ Vốn chỉ cần 20%~700tr ký ngay HĐMB, Có vay trả góp HTLS 0% 18 tháng Căn hộ cao cấp, giá bình dân, sử dụng 110 tiện ích đặc quyền cho cư dân, 2 hầm để xe Ô tô đảm bảo 1 căn có 1 slot để xe Liên hệ ngay nhận PTG và CSBH ưu đãi, ĐĂNG KÝ THAM QUAN CĂN MẪU, SA BÀN VÀ THỰC TẾ DỰ ÁN #Oceancity #vinhomesoceanpark #vinhomes #canho #batdongsan #giatotnhat #MasteriseHomes #MasteriCollection #OceanCity #MasteriTrinitySquare #KhuPhucHopCaoTang #BoBaPhongCach #KienTaoCongDongMaster

Xem thêm

Liên hệ:

096 228 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,61 tỷ

2 PN, 2 WC
64.1 m²
56,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐH

Đặng Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy Nhất 1 căn 2PN 2WC 64m2, View Bể bơi, bắn pháo hoa Venice tại Masteri Trinity - Vinhomes - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.