Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park 2, giá ưu đãi chỉ nhỉnh 3,4 tỷ, 60m2

Ngày đăng: 16/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park 2 là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích 60m2, thiết kế thông minh và tối ưu hóa công năng sống. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Hướng Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. - Dự án được đầu tư bởi Masteri, nổi tiếng với các sản phẩm chất lượng. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Quốc tế Vinmec, phục vụ nhu cầu chăm sóc sức khỏe. - TTTM Vincom lớn nhất miền Bắc, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí. - Hồ tạo sóng Royal Wave Park và Công viên The Empire - Park (7,5ha), mang lại không gian thư giãn lý tưởng. - Gần các khu đô thị EcoPark và Aeon Mall Long Biên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Giới thiệu tổng quan dự án: - Vinhomes Ocean Park 2 có quy mô lên tới 458ha, với 6 phân khu thấp tầng và 34 tòa chung cư cao tầng. - Các loại hình nhà ở đa dạng, bao gồm biệt thự đơn lập, biệt thự song lập, nhà liền kề, shophouse và căn hộ chung cư (diện tích từ 35m - 120m). Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0345687722, Đỗ Thị Thùy Ninh.

Xem thêm

Liên hệ:

034 568 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,45 tỷ

60 m²
57,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐN

Đỗ Thị Thùy Ninh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park 2, giá ưu đãi chỉ nhỉnh 3,4 tỷ, 60m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.