Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3 phòng ngủ sân vườn rộng full NT đẹp - 147.7m2 chỉ 9 tỷ bp. LH 0981152882

Ngày đăng: 23/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn 3 phòng ngủ sân vườn Sky Oasis. Ban công ĐN. Diện tích xây dựng 106.7m2. Diện tích thông thủy 97m2. Diện tích sân vườn 50.75m2. Sân vườn rộng đẹp. Giá 9 tỷ bao phí. LH 0981152882 Mr Dũng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 115 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9 tỷ

3 PN, 2 WC
147.7 m²
60,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Oasis Hưng Yên, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0981152882

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3 phòng ngủ sân vườn rộng full NT đẹp - 147.7m2 chỉ 9 tỷ bp. LH 0981152882 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.