Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Skyvilla diện tích 176m2 toà Onsen tại Ecopark giá 14,3 tỷ, liên hệ 0983551151

Ngày đăng: 07/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Skyvilla toà Onsen khu đô thị Ecopark. - Loại hình căn hộ: 4PN - 4WC. - Diện tích: 176m2. - Hướng ban công: Tây Bắc. - Hướng cửa chính: Đông Bắc. - Tầm view: Sân golf, hồ thiên nga, sông Hồng. - Nội thất: Tivi, tủ lạnh, máy giặt, điều hoà, thiết bị vệ sinh, thiết bị chiếu sáng, bàn ăn, giường, tủ quần áo, sofa. - Giá bán: 14,3 tỷ. - Liên hệ: Em Tuấn 0983551151 Khu đô thị Ecopark - Văn Giang - Hưng Yên.

Xem thêm

Liên hệ:

098 355 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

14,3 tỷ

4 PN, 4 WC
176 m²
81,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LT

Le Thanh Tuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Skyvilla diện tích 176m2 toà Onsen tại Ecopark giá 14,3 tỷ, liên hệ 0983551151 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.