Tin đăng đã hết hạn.

Lựa Chọn An Cư Và Đầu Tư Hoàn Hảo Cho Căn 2PN Còn Là Không Gian Sống Lý Tưởng Cho Mọi Gia Đình!

Ngày đăng: 11/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

- Chỉ 10% GTCH Kí ngay hợp đồng trực tiếp từ chủ đầu tư, Hỗ trợ vay lên tới 70% GTCH lãi suất 0% đến T6/2027 - Tiến độ đóng tiền linh hoạt theo từng giai đoạn - Căn hộ có pháp lý đầy đủ, mang lại sự yên tâm cho khách hàng. Khu vực sống lý tưởng, phù hợp cho gia đình trẻ, với không gian sống thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. - Vị trí giao thông thuận lợi với thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái. - Masteri Trinity nói riêng và Ocean City nói chung không chỉ là 1 nơi đáng sống mà còn là điểm đến du lịch hấp dẫn của các tỉnh Phía Bắc còn là đại đô thị All In One đáp ứng đầy đủ không gian sống,tiện ích đẳng cấp cho nhu cầu đời sống cư dân tại Ocean City - Liên hệ ngay em Tân theo số Hotlline. 0977422626 để được tư vấn và thăm quan căn hộ mẫu và san bàn thực tế ạ !

Xem thêm

Liên hệ:

097 742 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,28 tỷ

2 PN, 2 WC
58.5 m²
56,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Trần Trọng Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lựa Chọn An Cư Và Đầu Tư Hoàn Hảo Cho Căn 2PN Còn Là Không Gian Sống Lý Tưởng Cho Mọi Gia Đình! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.